అన్నీ అవార్డులు 2022 విజేతల జాబితా – “సోల్”, వోల్ఫ్వాకర్స్ మెయిన్ మూవీ – గడువు

అన్నీ అవార్డులు 2022 విజేతల జాబితా - "సోల్", వోల్ఫ్వాకర్స్ మెయిన్ మూవీ - గడువు

ఆత్మ ఇంకా వోల్ఫ్వాకర్స్ వారు 48 వ వార్షిక చక్రంలో అతిపెద్ద విజేతలు అన్నీ అవార్డులు యానిమేషన్, ఈ రాత్రి వర్చువల్ పార్టీలో పంపిణీ చేయబడింది. డిస్నీ / పిక్సర్ జగ్గర్నాట్ ఉత్తమ పురస్కారంతో సహా ఏడు అవార్డులను గెలుచుకుంది, అయితే “సాపేక్షంగా యువ యూరోపియన్ చిత్రం” – వంటివి దీనిని సినిమా మేకర్స్ వివరించారు ఇండీ ఫీచర్‌తో సహా ఐదు విజయాలు.

డిస్నీ. Gkids

రాత్రంతా పోరాడిన తరువాత, వారిద్దరూ టై చేస్తారు అకాడమీ అవార్డు కోసం వ్యతిరేకంగా తదుపరి వారాంతం తరువాత, చంద్రునిపై ఇంకా షాన్ ది షీప్ చిత్రం: ఫార్మగెడాన్ – వీరంతా ఈ రాత్రి ఖాళీ చేతులతో ఇంటికి వెళ్లారు.

టీవీ వైపు, అతను పెద్ద విజేతలలో ఒకడు హిల్డాఇంకా అది మూడు అవార్డులను గెలుచుకుంది, మరియు గెండి టార్టకోవ్స్కీ ఆదిమ, ఎవరు భర్తను పండించారు. పెద్ద నోరు అతను రచన కోసం బహుమతిని గెలుచుకున్నాడు, మరియు – గెలాక్సీ నుండి, చాలా దూరంగా – మాండలోరియన్ ఇంకా స్టార్ వార్స్: ది క్లోన్ వార్స్ అతనికి ఒక్కొక్కటి బహుమతి లభించింది.

కాబట్టి ఈ రాత్రి ఎలా ప్రబలుతుంది ఆత్మ వావ్ వోల్ఫ్వాకర్స్ దానిలో కారకం ఒక నిర్దిష్ట స్మారక ప్రదర్శన విస్తృతంగా చూసింది ఇది ఏప్రిల్ 25 న జరుగుతుంది? బాగా, అకాడమీ అవార్డుల ఉత్తమ యానిమేటెడ్ ఫిల్మ్ కేటగిరీ 2002 లో ప్రారంభమైనప్పటి నుండి, 19 అన్నీస్ విశిష్ట విజేతలలో 13 – మరియు గత తొమ్మిది మందిలో ఆరు – బంగారు పతకాన్ని గెలుచుకున్నారు. కానీ గత సంవత్సరం నెట్‌ఫ్లిక్స్ వంటి క్రమరాహిత్యం క్లాస్ అన్నీ స్నేహశీలియైనవి, కొట్టడం అల్టిమేట్ అకాడమీ అవార్డు గ్రహీతడిస్నీ / పిక్సర్ టాయ్ స్టోరీ 4.

ఆత్మ ఈ సీజన్లో ప్రియమైనవారు గిల్డ్ అవార్డులు, మరియు అతను యానిమేషన్ అవార్డులను గెలుచుకున్నాడు గోల్డెన్ గ్లోబ్ఇంకా బాఫ్టా, ఇంకా పిజిఎ, ఇతర విషయాలతోపాటు. కానీ వోల్ఫ్వాకర్స్ – ఐర్లాండ్, యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్ మరియు ఫ్రాన్స్‌ల మధ్య అనుబంధం విమర్శకుల సమూహాల నుండి డజనుకు పైగా అవార్డులు మరియు AFI ఫెస్ట్ మరియు నేషనల్ బోర్డ్ ఆఫ్ రివ్యూ వంటి వాటి ద్వారా అతను ప్రశంసలు అందుకున్నాడు.

ఆసిఫా-హాలీవుడ్

ఆర్ట్ ఆఫ్ యానిమేషన్‌కు వృత్తిపరమైన సహకారం కోసం విన్సర్ మెక్కే అవార్డును యానిమేటర్ విల్లీ ఇటో, డిజైనర్ స్యూ నికోలస్ (మరణానంతరం) మరియు యానిమేటర్ / దర్శకుడు బ్రూస్ స్మిత్‌కు అందజేశారు. యానిమేషన్ యొక్క ఆర్ట్ అండ్ ఇండస్ట్రీపై ముఖ్యమైన, మంచి లేదా దాతృత్వ ప్రభావానికి జూన్ ఫోరే అవార్డు యానిమేటర్ మరియు ఆర్ట్ డైరెక్టర్ డైసుకే “పాచికలు” సుట్సుమికి ప్రదానం చేయబడింది.

ఆర్ట్ అండ్ ఇండస్ట్రీ ఆఫ్ యానిమేషన్‌పై గణనీయమైన ప్రభావాన్ని చూపిన టెక్నికల్ అడ్వాన్స్‌మెంట్ కోసం యుబి ఐవర్క్స్ అవార్డు దాని అవాస్తవ ఇంజిన్ కోసం ఎపిక్ గేమ్స్‌కు బహుకరించబడింది మరియు యానిమేషన్ డాక్యుమెంటరీ యొక్క కళ మరియు పరిశ్రమపై ప్రత్యేకమైన మరియు ముఖ్యమైన ప్రభావాన్ని గుర్తించడానికి స్పెషల్ అచీవ్‌మెంట్ అవార్డు లభించింది. స్టోన్ సర్కిల్ పిక్చర్స్ హోవార్డ్.

టునైట్ వక్తలలో జోష్ గాడ్, మాథ్యూ రీస్, ఫిలిప్పా స్యూ, ఎవా విటేకర్ మరియు పాట్రిక్ వార్బర్టన్ ఉన్నారు. స్వరకర్త మైఖేల్ గియాచినో. దర్శకులు సెర్గియో పాబ్లూస్ మరియు జిల్ కాల్టన్; నిర్మాత మరియు దర్శకుడు, నోరా టోమ్. నిర్మాత మరియు దర్శకుడు మాథ్యూ ఎ. షెరీ; మరియు వెబ్ సిరీస్ సిబ్బంది నిర్ణయాత్మక పాత్ర.

మొత్తం మీద ఫిల్మ్, టెలివిజన్, వీడియో గేమ్స్ సహా 36 విభాగాలలో ఈ రాత్రి అవార్డులు పంపిణీ చేయబడ్డాయి. పరిశీలన కోసం సమర్పించిన ఎంట్రీలు మొదట యానిమేషన్ ఉత్సవంలో ప్రసారం చేయబడిన లేదా చూపబడిన ఉత్పత్తులు లేదా జనవరి 1 మరియు డిసెంబర్ 31, 2020 మధ్య వాణిజ్యపరంగా విడుదల చేయబడ్డాయి.

48 వ వార్షిక అన్నీ అవార్డులలో విజేతల పూర్తి జాబితా ఇక్కడ ఉంది:

ఉత్తమ లక్షణం
ఆత్మ
పిక్సర్ యానిమేషన్ స్టూడియోస్

ఇండి యొక్క ఉత్తమ లక్షణం
వోల్ఫ్వాకర్స్
కార్టూన్ సెలూన్ / మెలోసిన్ ప్రొడక్షన్స్ ఆపిల్ / జికిడ్స్

ఉత్తమ ప్రత్యేక ఉత్పత్తి
నత్త మరియు తిమింగలం
మ్యాజిక్ లైట్ పిక్చర్స్

ఉత్తమ చిన్న అంశం
గుర్తుంచుకో గుర్తుంచుకోండి
పేలుడు ఉత్పత్తి

ఉత్తమ సంరక్షణ
నా వంటగదిలో ఒక రాక్షసుడు ఉన్నాడు
కార్టూన్ సెలూన్, ఉమ్

ఉత్తమ టీవీ / మీడియా – ప్రీస్కూల్
ది అడ్వెంచర్స్ ఆఫ్ పాడింగ్టన్
ఎపిసోడ్: పాడింగ్టన్ పెరూకు ఒక సొరంగం తవ్వింది
బ్లూ-జూ యానిమేషన్ స్టూడియో మరియు నికెలోడియన్ యానిమేషన్ స్టూడియో

ఉత్తమ టీవీ / మీడియా – పిల్లల కోసం
హిల్డా
ఎపిసోడ్ 9: ది డీర్ఫాక్స్
హిల్డా ప్రొడక్షన్స్ లిమిటెడ్, ఇది సిల్వర్‌గేట్ మీడియా కంపెనీ మరియు నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇంక్. మరియు మెర్క్యురీ ఫిల్మ్‌వర్క్స్

ఉత్తమ టీవీ / మీడియా – సాధారణ ప్రేక్షకులు
జెండి టార్టకోవ్స్కీ యొక్క ప్రారంభ ఎపిసోడ్: హేయమైన కార్టూన్ నెట్‌వర్క్ స్టూడియోస్ యొక్క కోవెన్

ఉత్తమ విద్యార్థి చిత్రం
రాక్షసుడు
పాఠశాల: గోబెలిన్స్, ది ఇమేజ్ స్కూల్
విద్యార్థి దర్శకులు: మార్లిన్ వాన్ నుయెన్, రామ్ థేమ్స్, అల్ఫ్రెడో గెరార్డ్ కోటేకాట్

టీవీ / మీడియా కోసం ఉత్తమ ప్రభావాలు
జురాసిక్ వరల్డ్: ది క్రెటేషియస్ క్యాంప్
ఎపిసోడ్: జురాసిక్ వరల్డ్ ప్రొడక్షన్ కార్పొరేషన్‌కు స్వాగతం: డ్రీమ్‌వర్క్స్ యానిమేషన్
ఎఫ్ఎక్స్ ప్రొడక్షన్: డ్రీమ్‌వర్క్స్ యానిమేషన్ మరియు సిజిసిజి ఇంక్.
ఇమాద్ ఖలీలి, ఇవాన్ వాంగ్, క్రిస్ వుంబోల్డ్, కైల్ గోయెర్ట్జ్, కాథీ డి ట్రాన్

లక్షణం యొక్క ఉత్తమ ప్రభావాలు
ఆత్మ
నిర్మాణ సంస్థ: పిక్సర్ యానిమేషన్ స్టూడియోస్
ఎఫ్ఎక్స్ ప్రొడక్షన్ కంపెనీ: పిక్సర్ యానిమేషన్ స్టూడియోస్
టోల్గా గోక్టెన్, కార్ల్ కవన్, హిరోకి నరిటా, ఎన్రిక్ వెలా, కైలీ వీగ్స్‌ముల్లర్

ఉత్తమ అక్షర యానిమేషన్ – టీవీ / మీడియా
హిల్డా
హిల్డా ప్రొడక్షన్స్ లిమిటెడ్, ఇది సిల్వర్‌గేట్ మీడియా కంపెనీ మరియు నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇంక్. మరియు మెర్క్యురీ ఫిల్మ్‌వర్క్స్
డేవిడ్ లాలిబర్టీ

ఉత్తమ అక్షర యానిమేషన్ – లక్షణం
ఆత్మ
పిక్సర్ యానిమేషన్ స్టూడియోస్
మిచెల్ మెక్కారెవిజ్

ఉత్తమ అక్షర యానిమేషన్ – ప్రత్యక్ష చర్య
మాండలోరియన్
నిర్మాణ సంస్థ: లుకాస్ఫిల్మ్
ఎఫ్ఎక్స్ ప్రొడక్షన్స్ కార్పొరేషన్: ఇమేజ్ ఇంజిన్
నాథన్ ఫిట్జ్‌గెరాల్డ్, లియో ఇటో, క్రిస్ రోజర్స్, ఓంగ్ హో లు, ఎమిలీ లోకే

ఉత్తమ అక్షర యానిమేషన్ – వీడియో గేమ్
మార్వెల్ యొక్క స్పైడర్ మాన్ మైల్స్ మోరల్స్
నిద్రలేమి ఆటలు
బ్రియాన్ వీజర్, మైఖేల్ జోష్, డానీ గార్నెట్, డేవిడ్ హాంకాక్

ఉత్తమ అక్షర రూపకల్పన – టీవీ / మీడియా
ఉభయచరాలు
ఎపిసోడ్: షట్-ఇన్! డిస్నీ టెలివిజన్ యానిమేటర్ జో స్పారో

ఉత్తమ అక్షర రూపకల్పన – లక్షణం
వోల్ఫ్వాకర్స్
కార్టూన్ సెలూన్ / మెలోసిన్ ప్రొడక్షన్స్ ఆపిల్ / జికిడ్స్
ఫెడెరికో పెరువానో

ఉత్తమ అవుట్పుట్ – టీవీ / మీడియా
జెండి టార్టకోవ్స్కీ: ప్లేగు ఆఫ్ మ్యాడ్నెస్ కార్టూన్ నెట్‌వర్క్ స్టూడియోస్ ఎపిసోడ్ 1

ఉత్తమ దిశ – ఒక ప్రయోజనం
వోల్ఫ్వాకర్స్
కార్టూన్ సెలూన్ / మెలోసిన్ ప్రొడక్షన్స్ ఆపిల్ / జికిడ్స్
టామ్ మూర్, రాస్ స్టీవర్ట్

ఉత్తమ సంగీతం – టీవీ / మీడియా
స్టార్ వార్స్: ది క్లోన్ వార్స్
ఎపిసోడ్: లూకాస్ఫిల్మ్ యానిమేషన్ చేత విక్టరీ అండ్ డెత్
కెవిన్ కెన్నర్

ఉత్తమ సంగీతం – ఫీచర్
ఆత్మ
పిక్సర్ యానిమేషన్ స్టూడియోస్
ట్రెంట్ రెస్నర్, అట్టికస్ రాస్, జాన్ బాప్టిస్ట్

ఉత్తమ ఉత్పత్తి రూపకల్పన – టీవీ / మీడియా
జూలియన్ పిస్సారో రచించిన షూమ్ నుండి ఒడిస్సీ పిక్కోలో

ఉత్తమ ఉత్పత్తి రూపకల్పన – లక్షణం
వోల్ఫ్వాకర్స్
కార్టూన్ సెలూన్ / మెలోసిన్ ప్రొడక్షన్స్ ఆపిల్ / జికిడ్స్
మరియా బరేగా, రాస్ స్టీవర్ట్, టామ్ మూర్

ఉత్తమ నిల్వ బోర్డు – టీవీ / మీడియా
లూనీ ట్యూన్స్ యానిమేషన్
ఎపిసోడ్: బిగ్ లీగ్ బీస్ట్ / ఫైర్‌హౌస్ ఫ్రెంజీ వార్నర్ బ్రదర్స్. యానిమేషన్
ఆండ్రూ డిక్మన్

ఉత్తమ స్టోరీబోర్డ్ – ఫీచర్
ఆత్మ
పిక్సర్ యానిమేషన్ స్టూడియోస్
ట్రెవర్ జిమెనెజ్

ఉత్తమ వాయిస్ నటన – టీవీ / మీడియా
టేల్స్ ఆఫ్ ఆర్కాడియా: విజార్డ్స్ ఎపిసోడ్: మా ఫైనల్ యాక్ట్ డ్రీమ్‌వర్క్స్ యానిమేషన్ డేవిడ్ బ్రాడ్లీ (మెర్లిన్)

ఉత్తమ వాయిస్ నటన – లక్షణం
వోల్ఫ్వాకర్స్
కార్టూన్ సెలూన్ / మెలోసిన్ ప్రొడక్షన్స్ ఆపిల్ / జికిడ్స్
ఎవా విట్టేకర్ (మేబ్ ఎగ్ మాక్టేర్)

ఉత్తమ రచన – టీవీ / మీడియా
పెద్ద నోరు
ఎపిసోడ్: ది న్యూ మి నెట్‌ఫ్లిక్స్
ఆండ్రూ గోల్డ్‌బర్గ్, పాటీ హారిసన్

ఉత్తమ రచన – ఒక ప్రయోజనం
ఆత్మ
పిక్సర్ యానిమేషన్ స్టూడియోస్
పీట్ డాక్టర్, మైక్ జోన్స్, కెంప్ బోవర్స్

ఉత్తమ ఎడిటింగ్ – టీవీ / మీడియా
హిల్డా
ఎపిసోడ్ 9: ది డీర్ఫాక్స్
హిల్డా ప్రొడక్షన్స్ లిమిటెడ్, ఇది సిల్వర్‌గేట్ మీడియా కంపెనీ మరియు నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇంక్. మరియు మెర్క్యురీ ఫిల్మ్‌వర్క్స్
జాన్ మాకిన్నన్

ఉత్తమ ఎడిటింగ్ – ఫీచర్
ఆత్మ
పిక్సర్ యానిమేషన్ స్టూడియోస్
కెవిన్ నోలింగ్, గ్రెగొరీ అముండ్సన్, రాబర్ట్ గ్రాహంజోన్స్, ప్రిన్సెస్ రిజ్క్

అవార్డులను నిర్ణయించడం

విన్సర్ మెక్కే అవార్డు
విల్లీ ఇటో, స్యూ నికోలస్ (మరణానంతరం), బ్రూస్ స్మిత్

జూన్ ఫోరే అవార్డు
డైసుకే సుట్సుమి

ఉబ్ ఐవర్క్స్ అవార్డు
దాని అవాస్తవ ఇంజిన్ కోసం ఎపిక్ గేమ్స్

స్పెషల్ అచీవ్‌మెంట్ అవార్డు
హోవార్డ్ (స్టోన్ సర్కిల్ పిక్చర్స్)

READ  డిస్నీ జార్జియాలో బ్లాక్ పాంథర్ 2 ను ఉంచుతుంది, ర్యాన్ కుగ్లర్ ఎందుకు - / మూవీ గురించి వివరించాడు

We will be happy to hear your thoughts

Leave a reply

Maa Cinemalu